ราคา 6500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 216.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Ratburana-Riverview

พรหมพิทักษ์
0826414199
2023-10-23 18:16:20.0
เลขที่ประกาศ: 461153
รายละเอียดเพิ่มเติม

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ – ริเวอร์วิว แบบ 1 ห้องนอน 30 ตรม. ห้องใหญ่
รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 30 ตรม.
ชั้น 9
............................................................................................
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ตามรูป
--ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน
--เตียงและที่นอน บิ้วอิน
--แอร์ 2 ตัว
--เครื่องทำน้ำอุ่น
ราคา 6,500 บาท
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี

--------------------------------------------------------

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม

--------------------------------------------------------

สถานที่ใกล้เคียง

- ซุปเปอร์มาร์เก็ตเดลี่เพลส ห่างจากคอนโด 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
- ซุปเปอร์มาร์เก็ตเดลี่เพลส – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
- ซุปเปอร์มาร์เก็ตเดลี่เพลส – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
- ซุปเปอร์มาร์เก็ตเดลี่เพลส – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
- เทสโก้ โลตัส บางปะกอก – 1.9 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
.................................................................................................................
สนใจติดต่อ คุณธีร์ 082-64141-99
Line ID : @825clppm

#ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ – ริเวอร์วิว# LPN Ratburana River view # ให้เช่าลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ – ริเวอร์วิว # เช่าลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ – ริเวอร์วิว # เช่า LPN Ratburana River view#ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 1# Lumpini Ville Ratburana-Riverview1#ให้เช่า Lumpini Ville Ratburana-Riverview1#ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว LUMPINI VILLE RATBURANA – RIVERVIEW#ให้เช่าคอนโด1ห้องนอน#ให้เช่าคอนโดเฟอร์ครบ